Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Rafiki yangu alikuwa chanzo cha mimi kutaka kupoteza 45m namna hii ndo nilinusurika

 


Ni vigumu sana kuishi bira kuwa na rafiki katika urimwengu huu kwa sababu rafiki ni kama ndugu  yako popote pale unapoishi.Rafiki ni muhimu sana katika maisha yetu maana ata ukiumwa mtu wa  kwanza kufika ni rafiki yako kabla ata ya ndugu na Jamaa kufika uriko pia rafiki huyo huyo anaweza  kuwa sababu kubwa ya wewe kwenda shimoni au motoni hivyo tunatakiwa kufahamu vizuri haina ya  marafiki ambao tuko nao.  

Mimi ni mfanyakazi katika wizara ya uhamiaji hapa mkoa wa kigoma.Nina miaka kadhaa katika kazi  hii hivyo nina marafiki wengi sana na wengine tumeisha kuwa kama ndugu kuringana na jinsi  ambavyo tunaishi.Namna tulivyokuwa tunaishi hivyo mwenzako akiwa na shida inakuwa kama yako  hivyo kwa pamoja mnasaidiana kuitatua. 

Siku moja nilikuwa katika mazungumzo na rafiki yangu Dickson,katika mazungumzo yetu  nikamwambia kuwa naitaji kununua gari renye dhamani ya million 45 ndipo akanmbia kuwa ana  rafiki yake yupo mkoa wa Dar es salaam anafanya kazi ya kuuza magari hivyo itakuwa njia nyepesi  kuweza kupata gari Zuri tena kwa bei ya chini kabisa. 

Turiweza wasiliana nae na kumwambia aina ya gari ninarotaka bira kucherewa akatujibu kuwa hiyo  gari anayo kisha akanitumia picha za gari kwa WhatsApp.Ukwel gari nililipenda hivyo tukakubariana  kuwa ntatuma pesa na vitaburisho vyangu vyote gari iweze pata namba.kwa kuwa alikuwa ni rafiki  ya Dickson hivyo mimi na Dickson hatukuwa na ugumu wowote kutuma pesa. 

Kesho yake asubui tuliambatana na rafiki yangu Dickson adi CRDB BANK na pesa kutwa na Jamaa  alikubari kuwa pesa zimefika hivyo anaanza kushughurikia ile gari na baada ya siku tatu gari yangu  itakuwa tiyari kisha atamkabidhi dreva ambaye ni mfanyakazi wake atareta gari adi kigoma,sikuwa  na budi zaidi ya kusubiri.Siku tatu zilipoisha nikampigia akasema gari bado ila ikiwa tiyari atanitarifu. 

Turisubiri week nzima na mwisho wake Jamaa akaacha kupokea simu zetu na atimaye simu akazima  kabisa.Kitendo hicho kilitupatia wasiwasi kubwa sana ikabidi niambatane na Dickson adi magomeni jangwani wanapouza magari na Dickson walifamihana pale pale siku alipokuwa amemsindikiza  shemeji yake kununua gari.Turipofika pale wakatwambia kuwa yule Jamaa siyo mwenye ofisi alikuwa  darari tu pia wakatwambia kuwa ana siku saba ajakanyaga pale. 

Maneno yaliniishia na kubaki mdomo wazi ndipo Dikson akanambia kuwa hakujua kuwa yule Jamaa  ni taperi wa namna hiyo,kisha akanambia kuwa kuna Dr mashuhuri yupo kenya atatusaidia kupata  jasho langu.Bira kucherewa turiingia mtandaoni tukaona website yao ambayo ni  www.kiwangadoctors.com .katika website yao turiweza pata namba ya simu ambayo ni  

+254 769404965 pia tukaona ofisi zao mahali zilipo. 

Tulifika kwa ofisi ya Dr.kiwanga kisha kueleza shida yetu ndipo Dr.kiwanga akatwambia ndani ya  masaa 48 jamaa ataonekana na ntapata jasho rangu.Tukiwa safari tunarudi Tanzania Jamaa alipiga  simu na kuomba msamaha kisha kutuomba tumpatie siku 12 pesa atarudisha.Ndani ya siku saba  Jamaa mwenyewe alipiga simu na kunambia kuwa pesa kaisha iweka kwa account yangu,na kweli  nilipotazama sario nikaona pesa hipo. 

Kesho yake turipanda gari adi dar kisha nikachukua gari ya ndoto ndoto zangu.Asante  kiwangadoctors kwa uduma yenu pia namshukuru rafiki yangu Dickson kuwa na mimi adi natimiza  lengo langu.

Nakumbuka tukiwa kwa website ya kiwangadoctors turiweza gundua kuwa kiwangadoctors  wanatatua shida tofauti kama kupata kazi au cheo kazini,kupata mpezi wa ndoto Zako,kurudisha  Amani,Futaha na upendo katika family pia kiwangadoctors wanatibu magonjwa sugu kama  Sukari,Pressure na Nguvu za kiume.wasiliana na Kiwanga doctors kwa namba +254 769404965,email  kiwangadoctors@gmail.com au temberea website yao www.kiwangadoctors.com


 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments