Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

MAMA KIBA afunguka, azungumza kuhusu NDOA ya ALIKIBA ''Amina yupo likizo ya mapenzi, yupo Mombasa''


MAMA KIBA afunguka, azungumza kuhusu NDOA ya ALIKIBA ''Amina yupo likizo ya mapenzi, yupo Mombasa''

Najua wengi mnatamani sana kumsikia huyu mama akizungumza hasa kuhusiana na ndoa ya Ali kiba ambayo kuna tetesi kuwa hali si shwari kabisa ndani ya nyumba, tazama video hapa chini:


 DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE

VIDEO:

  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments