Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Niliponywa Ugonjwa Uluonisumbua Kwa Muda Mrefu


Nilipoanza kuona dalili za kukosa kupata hewa ya kutosha kwenye mapafu yangu, nilidhani  yakuwa ni homa ya kawaida ambayo ingeisha muda mfupi baadaye hivyo basi, sikuchukulia  maanani kuenda hospitali kuweza kuangaliwa na madaktari na kuwezeshwa kupata gangaganga  chache ambazo zingeniwezesha kupunguza machungu niliyokuwa nayo. 

Mwezi moja baadaye, uchungu huo haukupungua bali ulongezeka kwa kiwanga kikubwa,  nilizidiwa hapo nikaamua kuenda hospitalini kwa maangalizi ya kiafya, Nilikuwa mwenye  mawazo mingi nilipowasili hospitalini humo nisijue cha kufanya, baada ya mazungumzo kadhaa  na madaktari, nilitumwa kwenye mahabara ya hospitali kuweza kufanyiwa uchunguzi dhabiti  kubaini gonjwa gani lilikuwa lanisumbua, Daktari wa mahabara aliweza kuifanya shughuli ya  uchunguzi wa chembechembe za mwili na kuweza kuniandikia maandishi flani ya utabibu na  kunieleza nimpelekee daktari mkuu. Guu baada ya guu niliweza kuwasili kwa daktari na  kumpokeza kijikaratasi hicho, alionekana mwenye hofu alipoyasoma maandishi hayo, ghafla  alipasua mbarika na kunieleza kuwa nilikua na saratani ya mapafu, “Kulingana na utafiti  uliofanyiwa kwenye mahabara yaonekana yakuwa waugua saratani ya mapafu.” Alinena.  Sikuweza kuyaamini matokeo ya uchunguzi wa hospitali hiyo, aje ningeugua saratani ya mapafu  ikiwa miye sijawai vuta sigara maishani mwangu nilijiuliza kimoyomoyo huku nikiondoka  hospitali humo mwenye mawazo mengi nisijue cha kufanya wala cha kutenda. 

Bila kusita nilitaka kujua ukweli wa utafiti huo hivyo, niliamua kutafta usaidizi kwenye hospitali  yenye hadhi ya juu jijini Nairobi, nilitembelea hospitali ya wanawake ya Nairobi na kutaka kufanyiwa uchunguzi wa kisaratani, kama ilivyosemekana kwenye hospitali ya awali nilibainika  kuwa na ugonjwa wa saratani ya mapafu, hapo ndipo nilipogundua ni ukweli yakuwa nilikuwa  naugua ugoonjwa hatari, Maji yakimwagika hayazoleki, niliamua kuanza kutafta matibabu,  hivyo madaktari kwenye hospitali hiyo walianza matibabu hayo kwa haraka, Nilikuwa  Nilimulikwe kwa miale mikali kuweza kuangamiza na kuponya vidonda vyenye saratani hiyo kutoka mwilimu mwangu kwa kila baada ya wiki moja, hivyo nilijitolea kufuata maagizo hayo  kwa kuwa niliofia kuyapoteza maisha yangu, Baada ya miezi mitatu hivi, singeweza kuyamudu  matibabu hayo kwa kuwa sikua na hela za kutosha kuyashughulikia hayo, juhudi zangu za  kutafta wahisani kuweza kunisaidia na hela za matiibabu ziligonga mwamba, hivyo nikaamua  kuyaacha matibabu hayo, kuelekea nyumbani kwangu mashambani, magharibi mwa Kenya.

Nilipowasili kule yote yakuwa rahisi nilivyodhania yangukuwa kwani nilizidiwa na ugonjwa huo nisijue la kufanya, Kwa neema za maulana rafiki yangu wa muda mrefu alinitembelea na kunirai  kutafta usaidizi kwa daktari wa miti shamba aliyekuwa na uwezo wa kuyatibu magonjwa mengi saratani ikiwa miongoni mwao, Aliweza kunipa nambari ya daktari huyo, nilimpigia simu na kuweza kukutana ana kwa ana naye siku iliyofwatia, alinipa dawa za miti shamba ambazo  nilinywa kwa muda wa siku tatu nikasikia nafuu ya haraka na kupona gonjwa hiilo sugu,  Namshukuru daktari kiwanga kwa kuniponya. Pia anatibu magonjwa kama Kifua kikuu, kifafa  na mengine mengi, pia anatatua matatizo ya kijamii kamaa mtafaruku wa ndoa, shida za mapenzi  na kulinda boma. Kwa mengi tembelea wavuti www.kiwangadoctors.com ama waweza kutuma  barua pepe kwa kiwangadoctors@gmail.com pia waweza kumpigia simu kwa nambari +254  769404965. Daktari kiwanga anatibu magonjwa kama kisonono kisukari na mengine mengi, pia  huwa wanatatua migogoro ya mapenzi, kurudisha mali iliyo ibiwa na mengine mengi.


 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments