Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Rayvanny: Sifanyi kiki, anayesema napambana naye angalieni subscriber wake na mauzo ya muziki

 
“Mimi sishindani na mtu . Huyo mtu wanaesema nashindana nae angalia Subscribers wake na wangu, angalia Views zangu na Zake, angalia mauzo yangu na yake ..

Mimi ndio msanii ninaengoza kwa Kusikilizwa Boomplay na Kutazwamwa YouTube kwa Mwaka huu ” – @rayvanny


 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments