.

6/07/2021

Madame Rita Afunguka Kumpata Mtoto Wake wa Kwanza Akiwa na Miaka 14 tu



Madame Rita alimpata mtoto wake wa kwanza akiwa na miaka 14 tu. Ilimlazimu kusubiri binti yake awe mkubwa ndipo arejee shuleni.

Ushauri wake kwa mabinti ni kwamba sio jambo linalopaswa kuwatokea, lakini kwa wale lililowatokea wasione ni mwisho wa maisha, bado wana nafasi ya kupigania ndoto zao.

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

New Video - Wana Wanywe Pombe

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger