Ticker

6/recent/ticker-posts
.

Mauzo Yangu Yamepanda Kutoka Tshs 100,000 Kwa Mwezi Adi Kufikia Tshs 600,000 Kwa mwezi

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE


Jina langu naitwa Joviet mkazi wa mkoa wa Kilimanjaro.Nimefanya kazi ya kupika na kuuza chakula hapa  mjini kwa miaka kumi sasa tangu mme wangu aripoamua kuniacha na kuoa mwanamke mwingine.Mme  wangu ariponiacha niripata hali ngumu ya maisha haswa kuripa kodi,kuwapatia watoto  chakula,kuwavarisha na uduma nyingi ambazo wanasitairi kupata. 

Sikuwa na kazi yoyote mda huo nilikuwa mama wa nyumbani tu,elimu yangu ni darasa la saba hivyo  mme wangu ariniacha akijua ntangaika ila mungu amtupi kiumbe chake siku zote.Nilianza tafuta kazi ili  watoto wangu wapate vitu muhimu atimaye nikapata kazi ya kuwa House girl kwa nyumba ya mzungu  hapa Kilimanjaro. 

Kazi hiyo nirikuwa naripwa 30,000 Tshs kwa mwezi japo chakula na maradhi nilikuwa napewa ila  nirikuwa nimepewa mashart makubwa sana na miongoni mwao niritakiwa kutoka nje baada ya miezi  mitatu kwa ajiri ya kwenda kuwaona watoto wangu.kutokana na hali nirikuwa nayo nirikubari kisha  nikaanza kufanyakazi.Nirikutana na changamoto na mitihani mikubwa sana kutoka kwa mke wa Boss  wangu ila nirijitaidi sana kwa sababu nirijua kila kazi ina changamoto zake hivyo sikuwa na budi ya  kuvumiria. 

Baada ya miezi mitatu tangu nianze kufanya kazi niripata habari kuwa mtoto wangu mdogo mwenye  umri wa miaka mitano anaumwa.Nilivyopata habari hizo nilimuomba ruhusa Boss wangu wa kiume  akaniruhusu ila mke wangu arikataa kabisa na kunambia kuwa mkataba wangu unasema naruhusiwa  kutoka nje baada ya miezi mitatu.Irinibidi nivumirie tu,ila baada ya wiki jirani yangu arinipigia simu kuwa  mtoto hali yake inazidi kuwa mbaya. 

Sikuwa na jinsi zaidi ya kufunga vitu vyangu kisha kuomba kuondoka.Mke wa Boss wangu arikubari kuwa  kama nimeamua kuondoka hamna shida na mkataba unasema “mfanyakazi akivunja mkataba aripwi  pesa yoyote” hivyo niritoka bira ata mia zaidi ya matusi nyuma yakinifata.Nilipofika nyumbani  niririmchukua mtoto wangu hospital kisha akapata uduma. 

Mtoto aripopona nirikuwa sina nafasi ya kurudi tena kazini niripokuwa hivyo iribidi nitafute kazi  nyingine.iribidi njtafute mtaji ili niweze jiajiri mwenyewe,atimaye niripata mtaji nirikuwa nataka kisha  nikaanzisha Biashara ya kupika chakula na kuuza.Mwanzo Biashara ilikuwa poa ila kadri siku zilivyozidi  kwenda Biashara ikawa mbaya napika chakula kinabaki. 

Chakula kubaki hiyo ilikuwa ni asara kwangu ila nirivumiria kwa miezi sita atimaye nikaona naitaji  usaidizi maana kila mteja anayekula chakula changu siku ya kwanza anasema ni kitamu na kuaidi kuwa  atarudi tena ila siku inayofata unamuona yule yule anaenda kula pengine.Siku moja warikuja vijana  wawili kwa kinanda changu wakiitaji chakula. Nikiwa nawapakuria chakula warianza kuzungumza kuhusu  Dr.kiwanga ambaye amewasaidia kupata wasichana ambao warikuwa wanawatongoza wanawakataa  kwa mda mrefu,mazungumzo yao nakumbuka yalikuwa kama hivi, 

 Yule Dr.kiwanga ni kiboko unajua Arine amenikataa kwa miaka miwili ila kwa sasa kila mda  ananipigia simu na kuomba tuonane, Ismail acha Zako sasa mimi katherine jana amenipigia simu eti  anaomba niende kwao wanione ili tuanze kuishi wote. 

Kisha wakacheka kwa furaha kubwa.kabla awajaondoka niriamua nitumie nafasi ile hivyo niriwaomba  namba ya simu ya Dr.kiwanga ambayo +254 769404965. Baada ya kunipatia namba wakaenda zao.Pesa 

wariyoniripa niriweka Airtime ya kutosha kisha kuwasiliana na Dr.kiwanga.Ndipo Dr.kiwanga akanipatia  maelekezo jinsi ambavyo ntaweza saidika,nilifata maelekezo yale atimaye nikapata Pete kwa Chumba  ambao nirikuwa nimechagua .Na kwa sasa mimi siyo mamantirie tena ila namiriki Hoteli kubwa hapa  Kilimanjaro na Arusha pia Biashara yangu kila mwezi inapanda kwa asilimia kadhaa. 

Kiwangadoctors wanatibu magonjwa sugu kama Sukari,Pressure,kaswende,Nguvu za kiume na  kisonono.Pia wanatatua shida mbalimbali za kila siku kama kurudisha mpenzi wako ariyekuacha,kufunga  mme au mke asiende nje ya ndoa,Kupandishwa Cheo kazi na kushinda michezo ya Batinasibu. 

Wasiliana  na kiwangadoctors kwa namba +254 769404965,

Barua pepe kiwangadoctors@gmail.com 

au  temberea website yao www.kiwangadoctors.com.


Post a Comment

0 Comments