Ticker

6/recent/ticker-posts
.

Nandy Afunguka "Namtakia Maisha Mema"

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE

 


Mwanamziki Maarufu Hapa Tanzania Nandy Ambaye Yupo kwenye Mahusiano ya Kimapenzi na Mwanamziki wa Hip Hop Billnass, Nandy Amefunguka kumtakia Maisha mema Billnass

"Watu Mlizoea Kutuona Na Billnass Ila kwa Sasa Amepotea Machoni Pangu na Pia Namtakia Maisha Mema Huko Aendako"-Ameongea NANDY

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments