.

8/23/2021

Billnass Atoa Povu "Msimuhusishe Mwanangu na Mambo Yangu Na Nandy"



Mwanamziki Mahili Hapa Tanzania (@billnass ) Amefunguka kuwa Hapendi Mwanae Azungumziwe kwenye Tofauti yake na Mpenzi wake Wa siku Nyingi (@officialnandy ).

"Sipendi Kabisa Mtoto Mdogo Ambaye Hajui Chochote Kuingizwa kwenye Mambo Yangu Na Huyo Mdada Mnaesema Tumeachana, Naombeni Muachane Mwanangu Jamani"-Amefunguka (@billnass )
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

New Video - Wana Wanywe Pombe

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger