.

9/13/2021

Baada ya Yanga Kupoteza Mchezo Dhidi ya Rivers Kocha Afunguka Kwa Uchungu



Nilihitaji wiki sita (6) za maandalizi kwa ajili ya msimu wa mashindano lakini tumejiandaa kwa siku 25 tu. Siku 25 kwa maandalizi ni chache kwa sababu kuna program nyingi za kufanya.

Wakati tunarejea Tanzania [kutoka Morocco] wachezaji wengi waliondoka kwenda kwenye timu zao za Taifa.

- Nabi Mohamed, Kocha Mkuu Yanga.
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

New Video - Wana Wanywe Pombe

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger