Kajala Agonga Mwamba, Aliyepost Picha ya Paula Kwenye Cover Wimbo Agoma Kuifuta..



Baada ya msanii wa Bongo Flava aliyegeukia upande wa Singeli, @shebbylove1tz kutumia picha ambayo kwa madai ya @kajalafrida ni picha ya mwanae, Paula kama kava ya wimbo wake mpya unaoitwa KITU,Kajala alimjia juu na kutaka afute Picha hiyo mara moja kabla mambo hayajawa mabaya akimtumia voice note upande wa DM huku akimpa masaa 24 pekee.

Hadi sasa ni Siku ya pili,Shebby hajafuta picha hiyo na wakati anahojiwa amedai yeye kaipata kwenye social networks kama picha nyingine tu na hawezi futa,akitaka alete uthibitisho kama huyo ni mwanae na hata kama ni mwanae basi kutumia picha yake maana yake ni kuwa Shebby ni shabiki wa Paula.



đŸ’¥NAFASI ZA AJIRA ZILIZOTANGAZWA LEO SERIKALINI

đŸ’¥NAFASI ZA AJIRA ZILIZOTANGAZWA LEO SEKTA BINAFSI

đŸ’¥NAFASI ZA INTERSHIP MAKAMPUNI MBALI MBALI

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad

Below Post Ad