.

9/01/2021

WEZI WA PIKIPIKI WAKULA NYASI ENEO LA MSAMBWENI MOMBASA



Visa vya wizi wa pikipiki na bidhaa zingine mingi vimekua vikitokea katoka eneo la msambweni, na Mombasa kwa jumla, jambo ambalo limetupa sisi wenyeji wasiwasi kwa kiasi kikubwa kwa kua kila wakati tuko na hofu ya kuvamiwa na kuibiwa mali zetu.

Mingi ya visa hivi huripotiwa kwa vituo mbalimbali vya polisi, lakini hakuna lolote limefanyika kufikia sasa wengi wa polisi kwenye vituo hivyo hutoa ahadi mingi za kuweza kuwanasa washukiwa wa wizi na kuwafikisha kortini kuweza kushtakiwa, lakini ahadi hizo zimekwisha kuambulia patupu nyakati zote, walalamishi wameachwa mikono tupu wengi wao wakikumbwa na lumbi la deni, kutoka kwa baadhi za benki ambopo walichukua mkopo kuweza kununua bidhaa hizo kwa ninajili ya kibiashara, Ni maajuzi tu ambapo moja wa rafiki yangu  alikfumaniwa na genge la majambazi ambalo lilikua limejihami kwa bunduki na kuweza kupokonywa pikipkiki yake, aliweza kripoti kisa hicho kwenye kituo cha polisi cha msambweni lakini kufikia sasa, pikipiki hiyo haijaweza kupatikan wala kuonekana maeneo yoyote, vitendo hivi vya wizi, hutokea nyakati za jioni ambapo wezi hao huja kujifanya wateja na kuweza 
kuhitaji kusafirisha maeneo mbalimbali, wanapofika njiani hukuvamia na wenzake kutokea na kukupokonya pikipiki yako, Jambo hili mara kwa mara, limekua likinipa hofu kwa muda mrefu Sasa kwani miye ni muhudumu wa bodaboda katika eneo la msambweni kwa miezi mitatu sasa.

Wahenga na wahenguzi hawakutupaka mafuta kwenye mgongo wa chupa ya mafuta waliponena kwamba, kichwa cha mwenzako kikinyolewa chako wapaswa kukitia maji, kwa tahadhari niliokua nimechukua, sikuwai kujia siku moja pia mimi yangenipata, Ilikua siku ya jumamosi wiki moja iliyopita, nilirauka kwenda kwa shughuli zangu za kila siku za kuwasafirisha wasafiri toka katika eneo moja hadi lingine, ilipofika nyakati za saa sita mchana, niliamua kuenda kupumzika kwenye staji yetu , baada ya dakika telathini hivi, mwanamke mmoja mwenye umri wa makamu aliwasili na kuniarifu kua alitaka kusafirishawa, kijijini mpeketoni alikiri kwamba ni kilomita chache kufika eneo lake, na pia nisiwe na tashwishi kwani alipokua akielezea kulikua na usalama wa kutosha, Niliweza kuukubali kumsafirsha kwani ilikua kazi na kazi ni kazi bali hela muhimu, nilimuagiza akalie na tukafunganya safari kuenda katika eneo hilo, baada ya 
kilomita chache, mwanamke huyo alionekana, kua na mengi ya kunena, kwani alikua anapigiwa 
simu muda kwa muda, 

Alichozungumza na aliyezungumza naye sikuweza kupata kumjua kwani alizungumza kwa lugha niliyokua naifahamu, baada ya kilomita chache, mwanamke huyo alidai kua alikua anahisi kuenda haja ndogo na hivyo aliweza kusimisaha pikipiki na kumngoja amalize shughuli zake za kujisaidia, Ghafla bin vuu, wanaume wawiwi waliweza jitokeza wakiwa wamejihani, kwa vifaa butu na kuningiza niweze kuwapa funguu zapikipiki hiyo kwa lazima, baadaye nilijipata hospitalini, nikiwa na jeraha kichwani, sikuweza kujua kilichofanyika, kwani madaktari waliniharifu kua niliweza kuletwa hospitanini na msamaria mwema nikiwa nimeipoteza fahamu, Nilipojihisi kupona hapo ndipo niligundua yakua nilikuwa nimeibiwa pikipiki.


Nilimwarifu rafiki yangu kuhusu tukio hilo, hapo ndipo aliweza kuniarifu kuhusu daktari kiwanga na uwezo wake wa kuweza kupata bidhaa zilizopotea, niliweza kuagiza nafasi ya mazungumzo, na siku ilifwatia nilikutana naye ana kwa ana na kuweza kumuambia kula kitu kilicho tokea, aliniarifu ningeweza kuipata baada ya siku moja tuu, siku moja baadaye wezi 
wawili walianza kuila nyasi wakiwa wameegeza pikipiki kando ya barabara, nilipoenda eneo hilo nilipata pikipiki yangu ikiwa shwari,wezi hao walikamatwa baaadaye na kupelekwa kituo 
cha polisi, shukrani daktari kiwanga kwa kunisaidai kuipata pikipiki yangu iliyokua imeibwa. 

Daktari kiwanga hutibu magonjwa kama, Kifua kikuu, saratani ya mapafu, Ugonjwa wa kisukari 
na mengine mengi, Pia ana uwezo wa kukinga boma na mali yako, kutatua migogoro za mapenzi, na kuongeza urefu wa mrija pande za wanaume. 

Mtembelee leo upate suluhu kwa 
matatizo yanayo kutatiza.

 Tembelea wavuti www.kiwangadoctors.comwww.kiwangadoctors.com

Waweza kumpigia simu 
kwa nambari +254 769404965 

na Ujumbe wa kielectroniki kiwangadoctors@gmail.com.


HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

New Video - Wana Wanywe Pombe

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger