Ticker

6/recent/ticker-posts

 



.

Jinsi Nilivyomfumania Mume Wangu Akila Uroda na Yaya Kwenye Chumba Chetu


Ndoa yangu na mume wangu ilikua yenye kutamaniwa na wengi. Tuliishi mjini katika makao ya  wafanyakazi wa serikali ambapo mume wangu alikua mhasibu katika serikali ya kauti ya  Mombasa. Nilifanya kazi ya ususi mjini Mombasa ambapo nlikua na duka la kuuza bidhaa  mbalimbali za kutia nakshi urembo. Hali ilikua shwari katika ndoa yetu. Baada ya miaka miwili  nilifanikiwa kupata mtoto wa kiume ambapo sasa hali ilianza kua ngumu kwani nilihitaji  msaidizi pale nyumbani. Singeweza kamwe kufanya kazi za usafi kwenye nyumba tulipokua  tukiishi pia biashara yangu ambayo ilikuwa ndio kitega uchumi changu ingesimama iwapo  ningetulia pale nyumbani tu baada ya kujifungua. Nilipomweleza mume wangu kuwa nilikua  katika mipango ya kutafuta yaya, alikumbatia maoni hayo bila ya pingamizi yeyote. 

Baada ya wiki kadhaa nilifanikiwa kupata yaya kwa jina Deborah ambaye alikua msichana wa  kati ya miaka kumi na sita hadi kumi na minane. Alichapa kazi yake nyumbani vizuri bila  kugombana wala kuleta vurugumechi. Hali ilikua shwari kwani nilipata nafasi ya kuendeleza  biashara yangu mjini. Ningechelewa kazini sikutia shaka kwani nilijua fika kwamba ple  nyumbani palikua na msaidizi ambaye ni yaya Deborah. Alikuwa ni binti ambaye hakupenda  mazungumzo sana na mara nyingi mazungumzo yake ungeona kazi alizofanya. Alikua msichana  mrembo ambae alikua katika uzuri wake kwani ilionekana wazi ndio ulikua wakati wake wa  kubalehe. Mume wangu hakua na shaka na yaya huyu kwani aliifurahia kazi aliyoichapa pale  nyumbani. Tulimchukulia Deborah kama kigungua mimba wetu kwani hatukutaka kumchosha  na kazi mingi kwa wakati mmoja. Wakati mwingine tulienda naye kutembea, mume wangu  alimnunulia mavazi na pia kwa wakati mmoja tulifunga safari kwenda kuwatembelea wazazi  wake. 

Baada ya muda wa miezi mitatu tabia ya mume wangu ilianza kubadilika. Alianza kua kahribu  sana na Deborah jambo ambalo sikulifurahia kama mke mwenye boma. Nilianza ugomvi na yaya  wetu kwa sababu ya jambo hilo lakini mume wangu alinifokea kila mara nisijue la kufanya. Nilifahamu fika kwamba ukaribu wa Deborah na mume wangu ungelta uhusiano wa kimapenzi  baina yao. Tabia za mume wangu zilianza kubadilika kabisa kwani hata wakati mwingine  alisusia kula chackula nilichokua nimekipika mimi mwenyewe kwa visingizio ambavyo 

sikuvielewa hata siku moja. Kila wakati alitaka kula chakula ambacho yaya amekipika. Tabia ile  ilinichukiza na pia kunitilia shaka kua mume wangu alikua anamtamani kimapenzi yaya wetu. Kila wakati Deborah alileta chakula mezani, alimpa mumewamgu tabasamu la kufa mtu na kila  nlipomuliza mume wangu mbona alikua ameaza kubadilika alisema kua wivu niliokua nao  utaniua siku moja. Alinihakikishia kwamba hakua na urafiki wowote na yaya Deborah lakini  jinsi mambo yalivofanyika kwenye nyumba yetu nilijijazia kwamba lisemwalo lipo na kama  halipo bila shaka lingefika. 

Siku moja nilirejea nyumbani ghafla kwani nilikua nimesahau bidhaa fulani za ususi. Nilipofungua mlango nilipata mume wangu akila uroda na Deborah kwenye chumba chetu cha  kulala. Kwa hakika kitu kilichokua kikifanyika gizani kilikiua kimegunduliwa. Sikua na mengi  ya kusema kwani nilimzaba Deborah makofi huku mume wangu akikimbia upesi bila ya hata  kaptura. Siku iliyofwat nilimfukuza Deborah kutoka kwenye nyumba yetu kwani alikua kwenye  harakati za kuvunja ndoa yangu. Mume wangu naye alienda mafichoni na kurejea baada ya juma  moja. Nilitafuta yaya mwingine baada ya majuma matatu kupita. Tabia za mume wangu zilikua  ni zilezile za kutamani mayaya nilokua naajiri pale nyumbani. Nilimfumania mara kadha na  mayaya kama watatu niliokua naajiri ambapo jambo hili lilinitia kero kama mke wake ambaye  pia nlimpenda na kumthamini. 

Nilipomweleza rafiki yangu Grace mambo niliyokua napitia alinielekeza kwa madaktari wa  Kiwanga kwani alinieleza walisuluhisha mambo hayo kwa urahisi. Siku iliyofuat nilirauka  kufika katika ofisi zao mjii Nakuru kwa huduma. Nilihudumiwa na kurejea nyumbani,. Baada ya  siku mbili hivi tabia ya mume wangu ilikua imeanza kubadilika. Hakua tena na ile tabia ya  kutabasamu kwa yaya pale nyumbani. Baadaye aliniarifu kua alikua amebadilika na hakuna siku  nyingine nitakayompata na makosa ya kula uroda na mayaya. Tuliishi kwa upendo na tangu siku  ile sijhawahi mfumania akimtafuna yaya. 

Mtu yeyote ambaye ana shida za kindoa kama nilizokua nazo pia anaweza kuzimaliza kwa  kutembelea madaktari wa Kiwanga kwa usaidizi. Matabibu wa Kiwanga wantatua nguvu za  kiume hafifu, ugonjwa wa kifafa na mengineyo kwa siku tatu tu. Watembelee kwa usaidizi  iwapo unahitaji mwamko mpya maishani. 

Wavuti www.kiwangadoctors.com 

barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. 

Pia waweza kupiga simu kwa nambari +254 769404965.


 Downlaod App ya BLOG Hii Kutoka Google Play Kwa Kubonyeza HAPA>>>

Post a Comment

0 Comments