Ticker

6/recent/ticker-posts

 



.

Mange Kimambi Amlipua Paula "Paula Hasomi Turkey Mtaniambi Time Will Tell"


From @mangekimambi_ Jamani sasa mna ripoti posti zangu tena? 不不不

Jamani eeh, kesi imeisha hiyo. Paula hasomi huko Turkey.

Mimi ni yule yule niliwaambiaga story ya mwarabu na Sarah, mkasema uwongo, mwisho wa siku Dai akaja kuiimba ndo mkaamini. Mi ni yule yule niliwaambiaga kuw Harmo na Wolper wameachana na kwamb Harmo ako na mzungu. Wahusika wakagoma kabisaaa ila mwisho wa siku mambo yakawekwa hadharani. Mimi ni yule yule niliwaambiaga Shamim na mumewe wanauza unga mkanitukana kuwa nna wivu sababu anavaa madini. Leo Shamim na mumewe wanatumikia kifungo cha maisha. Niliwaambiaga Harmo anahama wasafi, mkabisha. Nilisema mdogo wangu amekata utumbo mkabisha na muhusika nae akagoma kabisaaaaa mpaka Wakenya walivyokuja kudai ndo mkaamini nilisema ukweli. Jamani Eeh, sinaga mambo ya kumsemea mtu uwongo na kama nikikosea huwa narudi kurekebisha habari.

Kwahiyo na hili la leo. It’s only a matter of time. Leo watabisha weeeeeeeeeeeeee Ila muda ukifika mambo yatakaa wazi.

 Download Our Udaku Special APP Kutoka Google Play Store Kwa Kutumia Link Hii Hapa>>>

Post a Comment

0 Comments