Ticker

6/recent/ticker-posts


 

Davido Aanika Kiasi Cha PESA Alichokipata Mwaka Uliopita Kutokana na Muziki..Hakika Wengine Tunasindikiza Dunia

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE


Davido ameanika wazi kiasi cha pesa ambacho aliingiza kwa mwaka 2021 kupitia muziki na dili mbali mbali. Kwenye insta story yake jana, Davido aliweka wazi kuwa alitengeneza kiasi cha ($22.3 million) ambazo ni zaidi ya TSh. Bilioni 51.4 katika kipindi cha mwaka mmoja pekee.

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments