Ticker

6/recent/ticker-posts

Nashukuru Dkt Ngoso, Hatimaye Nimepata Cheo Kazini

 Habari Kama Hizi Zinapatikana UDAKU SPECIAL App, Download HAPA Bure: Link here>>>



Naitwa Ibrahim na kwa miaka saba nimekuwa nafanya kazi na shirika moja la kibinafsi 
kwa muda huo wote bila mshahara na bila kuongezwa cheo chochote.

Kusema kweli mimi ni mtu wa bidii mno na hata kikazi mimi nina uwezo mkubwa 
manake matokeo yanadhihirikaka wazi; lakini kila wakati ninapotafuta kuongezwa 
mshahara, roho mbaya zinanizuia; yaani wenzangu wenye roho chafu wanaanza fitina 
kwa wadosi wetu.

Nimesoma hadi chuo kikuu ambacho kilinipa shahada ya juu lakini muajiri wangu 
alikataa kuniongeza mamlaka kwa muda huo wote huku wengine wakiongezewa 
mishahara na marupurupu.

Hali hiyo iliendelea kwa muda mrefu na sababu niko na familia ilinibidi nivumilie hadi 
mwisho. Lakini nataka niwaambie ilikuwa hivi majuzi nilipopata nambari ya daktari 
mmoja mashuhuri wa miti shamba ambaye alibadilisha nyota yangu ya maisha na sasa 
cheo ninacho pia mshahara mkubwa nimepewa. 

Ngoso Traditional Doctors walinibadilishia maisha kwa kutumia Spells na shirika langu 
sasa linaona uwezo niliokuwa nao. Mkubwa wangu aliamrisha hivi majuzi nipandishwe 
cheo kwa haraka sana. Sasa mimi ni mtu anayelipwa kiasi kikubwa cha pesa kila mwezi 
na pia ofisi na gari nimepewa. Nashuku Mungu na Daktari Ngoso.

Sasa napanga kufanya harusi kubwa na bibi yangu ambaye alinivumilia kwa wakati huo 
wote. Mipango rasmi imeanza.

Kama una shida kama mimi usisite kumtembelea Dakatri Ngoso. Ngoso Doctors 
wanatatua shida nyingi kama Kupata mpenzi, kurudisha mpenzi, kuleta furaha na 
amani katika familia nkt. Pia wanasaidia kuimarisha nyota yako pamoja na kupata dawa 
ya mvuto kwa mwanaume au mwanamke.

Wote ambao wamesaidiwa na huyu dakatari wamebaki wakishukuru. Ngoaso Doctors 
wamekuwepo kwa muda mrefu na ninaweza kuwaidhinisha kwa yeyote anayetaka 
kusaidiwa kwa njia ya kienyeji.

Wasiliana na Ngoso Doctors kwa nambari 254718756944. Ngoso anapatikana mjini 
Kisumu, kaunti zote nchini Kenya. 

Amesaidia pia wengi kutoka mataifa ya ughaibuni. 

Barua pepe: doctorngoso@gmail.com 
na tuvuti yake ni https://www.doctorngoso.com

Kumbuka Sio lazima usafiri hadi ofisi zao. 
Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika 
kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi. 
Wote ambao wamesaidiwa na huyu dakatari wamebaki wakishukuru. Ngoso Doctors wamekuwepo kwa muda mrefu na ninaweza kuwaidhinisha kwa yeyote anayetaka kusaidiwa kwa njia ya kienyeji.

HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE

________________________________

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments