Ticker

6/recent/ticker-posts

Odemba"Hisia za Mapenzi za Harmonize zimefika Kileleni"

 Habari Kama Hizi Zinapatikana UDAKU SPECIAL App, Download HAPA Bure: Link here>>>



Kutoka kwenye ukurasa wa Instagram wa @miriamodemba ameandika ujumbe huu👇

"SHEMEJI YANGU TENA NAKUITA MARA SABA

@harmonize_tz "LOVERS" (Wapendanao). NAANDIKA WALAKA HUU NIKIWA BINADAMU MWENYE UTIMAMU WA AKILI NA MWILI, NAOMBA NIANZIE HAPA KWANZA NISEME HIVI SWALA LA HISIA ZA KIMAPENZI NI SWALA LINALOMZUNGUKA BINADAMU YOYOTE ALIYEUMBWA NA MAUMBILE YA KIKE AMA YA KIUME, NADHANI HAPA MNANIELEWA VIZURI NA HISIA ZA MAPENZI NI KAMA MAJI YANAPOCHEMKA YANAANZA CENTIGRADE 0-100 HIVYO KIUHALISIA HISIA ZA KIMAPENZI ZA HARMONIZE ZIMEFIKA KILELENI AMBAPO NI SEHEMU HATARI SANA, HALAFU KUNA WATU WENGINE MNAONA UTANI NA MZAHA, HALI YA KUWA HARMONIZE NI MTU MUHIMU KATIKA TAIFA HILI HIVYO ILIPASWA KILA MTU MWENYE NAFASI NA UWEZO ASHIRIKI KIKAMILIFU KUHAKIKISHA HARMONIZE ANAMRUDISHA KAJALA MIKONONI MWAKE NA ANAPATA FURAHA YAKE KAMA ILIVYOKUWA ZAMANI, HISIA ZA MAPENZI NA MIMI NIMEZIPITIA KATIKA NYAKATI TOFAUTI TOFAUTI LICHA YA KWAMBA KWA SASA IBRAH NIMEMUAMINI NA KUSACRIFICE KILA KITU KWAKE HIVYO MIMI HARMONIZE NAMUELEWA SANA WALA TUSIBEZE HISIA ZAKE "HARMONIZE" ANALIBURUDISHA TAIFA NA DUNIA IKIWA ATAENDELEA KUTESEKA KWA SABABU YA HISIA HIZI ZA MAPENZI DHIDI YA KAJALA HATA UWEZO WAKE WA KUIMBA UTAPUNGUA HAPO NDIPO TUTAANZA OOH MARA HARMONIZE ANAZINGUA MARA OOH KONDE SAIZI HAPIGI NGOMA KALI MARA SIJUI NINI MARA HIVI MARA VILE! INGEWEZEKANA BAADA YA HARMO KUWEKA HILI BANGO NA KUONYESHA UHITAJI WA KUMRUDISHA KAJALA TUNGEMCHANGIA PESA ZINGINE AONGEZE MABANGO MENGINE KWENYE TRAFFICK LIGHTS ZOTE PAMOJA NA BARABARA ZOTE KWENYE JIJI LA DAR, LAKINI ZAIDI POLISI WANGETANGAZA KWAMBA POPOTE ALIPO KAJALA ARUDI KWA KONDE KWA HIARI I love you wifi K ."


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE

________________________________

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments