Bob Junior afunguka mahaba yake kwa Wema Sepetu

 NAFASI ZA AJIRA BONYEZA HAPA


 


Sharobaro President Bob Junior ameweka wazi kwamba msanii wa filamu Wema Sepetu ni mwanamke wake na huenda akamtolea posa kumuoa. 

Akimzungumzia Wema Sepetu kupitia na Planet Bongo ya East Africa Radio Bob Junior amesema 

"Ni mwanamke wangu na mke wangu kabisa msitake kujua vitu vingi, mapenzi yetu si vyema kuyazungumzia sana ila wafaham ni mwanamke wangu pengine nitamposa".

Wawili hao wame-make headlines mitandaoni baada ya Bob Junior kupost video akiwa anam-kiss Wema Sepetu.


 NAFASI ZA AJIRA BONYEZA HAPA


 JINSI YA KUANDIKA CV BORA BONYEZA HAPA 

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad

Below Post Ad