Ticker

6/recent/ticker-posts

Hii ndio Tiba ya Kuondoa Mikosi Maishani Yenye Uhakika zaidi

 


Katika ukoo wetu kuna kitu ambacho kilikuwa kina mtokea kila mtu, mwanzo nilikuwa nahisi ni bahati mbaya lakini nikaja kubaini kuwa ukoo wetu umevamiwa na mikosi ya kutisha.

Jambo liloshangaza kulikuwa hakuna mtoto ndani ya ukoo alikuwa anafaulu sehemu yoyote katika masomo yake, wote walikuwa wakifika darasa la saba wanafeli na kurudi nyumbani kuchunga mifugo. 

Kibaya zaidi hata walipokuwa vijana wakubwa wengi waliishia kwenye matumizi ya dawa za kulevya, wizi na ukahaba, hadi ukoo wetu ukawa umechaka kwa kusemwa vibaya na kuonekana una watu wa hovyo sana.

Kingine ni kwamba hata wale ambao tulionekana kuwa afadhili kila ambavyo tulikuwa tunajitahidi kujikwamua kutoka kwenye umaskini hali ilikuwa mbaya zaidi. Biashara zetu zilikuwa vinavunjwa na kuibiwa, hali hiyo ilitufanya kufilisika maana tulikuwa tumechukua mikopo ya biashara na kushindwa kufanya marejesho. 

Tulipambana sana kuweka mambo sawa lakini tulifikia hatua hadi kuuza mashamba kwa ajili ya kulipa madeni ambayo yalikuwa ya hovyo. Wakati mwingine ndugu zetu wengine walikamatwa na mali za wizi, hivyo tunaambiwa tulipe halafu tunakuwa hatuna fedha, hivyo tunauza shamba. 

Wakati mwingine ndugu yetu wengine anamchoma mtu kisu, anakamatwa na Polisi kwenda kumtoa na mambo ya kesi kwa ujumla fedha inazidi kutumika nyingi. Ilifikia hatua nikataka kuhama familia yangu lakini nikaona mimi pekee yangu ndiye mwenye akili ambaye nikifanya juhudi na maarifa naweza kuubadili upepo. 

Katika kusoma kwenye mitandao ya kijamii niliweza kukutana na wavuti hii; www.kiwangadoctors.com ambayo ni ya Dr. Kiwanga nilisoma kwa makini kuhusu huduma zake na kufahamu kuwa anaweza uondoa mikosi katika maisha. Niliamua kumpigia kwa namba hii +254 769404965 ambayo niliikuta katika wavuti yake. 

Aliniuliza maswali mengi kuhusu ukoo wangu, nami nilikuwa muwazi kwake na kumueleza jinsi ambavyo tumekuwa tukiteswa na mikosi ya ajabu ajabu. Mwishowe aliniambia nisiwe na wasi wasi kwani atashughulikia jambo langu na ndani ya siku tatu nitaanza kuona mabadiliko. 

Baada ya siku mbili dada zangu waliokuwa wanafanya ukahaba mjini walirejea nyumbani na kusema wameamua kuja kutulia wafanye mambo ya maana, taratibu na wale waliokuwa wanatumia dawa za kulevya waliacha. Kikubwa zaidi ni kwamba watoto  walianza kufaulu kwenda sekondani hadi chuo  jambo ambalo halikuwahi kutokea hapo awali. 

Hadi sasa hakuna tena madeni ambayo yalipelekea kuuza mashamba yetu mengi na mikosi imeisha na sasa kila mtu anautamani ukoo wetu kwa jinsi ambavyo mambo yetu wanaenda sawa. 

Kumbuka Dr. Kiwanga ana uwezo kukufanya kushinda bahati nasibu maishani, kukufanya kushinda kesi mahakamani, kukuondolea migogoro ya ardhi na ndoa. 


Kwa mawaziliano zaidi mtumie barua pepe; kiwangadoctors@gmail.com, 


tembelea tovuti yake; www.kiwangadoctors.com 


au piga simu +254 769404965.

Nafasi za Ajira Jiunge na Ajira Yako Telegram Group

 CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments