Ticker

6/recent/ticker-posts

Mke Wangu Kaniambia siri ya Kushangaza Ajabu!

 


Jina langu ni Frey, tumeishi na mke wangu Tuma kwa miaka 12 ndani ya ndoa yetu, naweza kusema kati ya wanaume duniani ambao wamefaidi matunda ya ndoa mimi ni mmoja wapo. 

Nasema hivyo kwa sababu tangu nimemuoa huyu mke  wangu sikumbuki kama kuna siku tumewahi kugombana au kununiana ndani ya nyumba, muda wote kwetu sisi ni upendo tu. 

Pia mke wangu ni nzuri sana kisura na kiumbo, ni vidume wengi sana mtaani na sehemu mbalimbali vimekuwa vikimmezea mate, kila anapokatiza lazima watu wageuke kumtazama hata wanawake wenzake hufanya hivyo. 

Kutokana na uzuri wake nilijua tu kuna wanaume watatumia kila nguvu, iwe kifedha ya kishirikiana kuhakikisha wanafaidi penzi lake, hivyo basi niliamua kutafua dawa ya kumfunga bila yeye mwenyewe kujua. 

Nilitafuta sana kwa kuulizia kwa waganga wa jadi pale mtaani kwetu lakini walisema hawana huduma hiyo, ilinibidi kumpigia simu rafiki yangu aliyepo kijijini kumuulizia kama huko naweza kupata hiyo huduma hiyo. 

Aliniambia hata huko alipo hakuna huduma hiyo bali anaweza kunisaidia, nikamuuliza kivipi?. Ndipo aliponiambia Dr. Kiwanga anaweza kumfunga mke wangu. Nilimuuliza sasa nampataje mtu huyu ndipo aliponitumia namba yake ambayo ni +254 769404965, nilimshukuru sana kwa msaada wake. 

Niliamua kumpigia Dr. Kiwanga kwa muda ule ule, nilimwambia kuwa nahitaji kumfunga mke wangu, aliniambia hilo linawezekana ndani ya siku tatu na baada ya hapo hakuna kidume anayeweza kumgusa. Basi mimi nikawa na imani kuwa tayari mke wangu atakuwa sehemu salama, na hivyo ni wangu pekee yangu. 

Kupita kama miezi miwili hivi mke wangu aliniita chumbani na kuniambia kuwa jirani yetu alikuwa akimsumbua sana akimtaka kimapezi, alimuahidi kumpa fedha Tsh. Milioni 2.3 kama akimkubalia. Alisema alikubali lakini walivyofika chumbani jirani alishindwa kabisa kufanya kazi maana jogoo wake hakuwika kabisa. 

Mke wangu aliniomba msamaha kwa kutaka kuisaliti ndoa yetu na zile fedha za jirani tuliamua kuzila kuku kwa mrija, mke wangu alinishukuru kwa hatua hiyo niliyochukua ya kumlinda maana vishawishi ni vingi. 

Ukiachana na hayo, Dr. Kiwanga anaweza kukufanya kuwa na  bahati maishani mwako, kushinda bahati nasibu, kuondokana na mikosi, kuwa na mvuto wa kimapenzi, kuondokana na migororo na ndoa na kuongeza mauzo katika biashara. 

Kumbuka Dr. Kiwanga anaweza kukusaidia kupata ujauzito, kumlinda mume au mke, kumalima migorogoro ndani ya ndoa, kukupa mvuto wa kimapenzi na mengineo.

 Kwa mawaziliano zaidi mtumie barua pepe; kiwangadoctors@gmail.com

 tembelea tovuti yake; www.kiwangadoctors.com 

au piga simu +254 769404965.

Nafasi za Ajira Jiunge na Ajira Yako Telegram Group

 CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments