Ukistaajabu ya Musa Utayaona ya Firauni....Hivi ni Viatu Vipya Bei Milioni 4

 NAFASI ZA AJIRA BONYEZA HAPA



Toleo hilo jipya la viatu pea moja inauzwa dola $1850 ambazo ni milioni 4.2 za Kitanzania. Viatu hivyo vinatoka kwa Balenciaga ambayo ni moja ya brand ghali na maarufu duniani kuhusu bidhaa za fashions


Hivyo viatu hapo licha ya kuonekana vipo hoi ila ni vipya

 NAFASI ZA AJIRA BONYEZA HAPA


 JINSI YA KUANDIKA CV BORA BONYEZA HAPA 

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad

Below Post Ad