6/20/2022

"Ubaba si kuzaa tu, Ubaba Kulea! Kongole kwa wababa wote wanaolea

JIUNGE NA GROUP LA TELEGRAM LA AJIRA YAKO KUPATA AJIRA MPYA ZINAZOTANGAZWA KILA SIKU BONYEZA HAPA

 


Humphrey Polepole Balaozi wa Malawi anayeiwakilisha Tanzania, kupitia ukurasa wake wa Twitter ameandika ujumbe kuhusiana na siku ya Baba Duniani.

Balozi Polepole Ameandika..✍️

"Ubaba si kuzaa tu, Ubaba Kulea! Kongole kwa wababa wote wanaolea. Happy Fathers Day! Baba Kuzaa na kutokulea ni uhuni! Kazi ni Moja, Kuchapa kazi #kataawahuni"

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger