Babu Sefu ni Mkombozi wa Kitiba za Asili Wengi Wamefanikiwa..Wasiliana nae Mweleze Tatizo Lako

 AJIRA ZA UHAKIKA NJE NJE, BONYEZA HAPA



BABU SEFU Ni mkombozi wa kitiba wengi wamefanikiwa 


Mnakalibishwa wote wenye matatizo mbali mbali ya kidunia


USIKATE TAMAA WAHI SASA


Je?


(1)umeachwa au kutelekezwa na mme/mke au mchumba mludishe sasa ndani ya masaa 4 tu ataludi na kuomba msamah


(2)Mvuto wa mapenzi na biashara


(3)Unateseka mardhi sugu?


(3)Unafeli katika masomo yako


(4)Kuludishwa kazini Migogoro kazini na kupata kazi 


(5)Kushinda kesi


(6)Dawa za Nguvu za kiume Kurefusha na kunenepesha uume kwa saiz uitakayo 


(7)Dawa za Kuongeza hipsi na makalio Miguu pamoja kuondoa Mabaka Chunusi na Michilizi


(8)Zindiko la mwili Nyumba na mashamba


KWA HAYO NA MENGINE MENGI USISITE Kumuona 💥  BABU SEFU 💥💥 


Piga simu 0769111403 POPOTE ULIPO HUDUMA ITAKUFIKIA

________________

KISASI CHA USALITI PENZINI !!!,usipoipenda simulizi hii dai Mb na pesa zako,licha ya kuenjoy mahaba ndani yake kuna kitu cha kujifunza mwishoni Bofya Hapa kusoma Sehem ya 1 bure,sehem iliyobaki tsh 2000 kwa mtandao wowote.

Tembelea www.makapedia.com kwa stori mpya kila tarehe moja.


JE UNATAKA BIASHARA YAKO IWE YA UHAKIKA MIAKA YOTE YAJUE HAYA? usikose kitabu hiki Bofya Hapa kusoma sehem ya 1 bure sehem ya 2 tsh 2000 tu 

ndani ya www.makapedia.com

-------------------

NAFASI ZA AJIRA 

JIUNGE NA AJIRA YAKO TELEGRAM GROUP HAPA

INTERNSHIP VACANCIES

GOVERNMENT VACANCIES

NGO'S VACANCIES 

GOODLUCK

Tags

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad