Ticker

6/recent/ticker-posts

Mke alikula pesa zangu zote na kuanza madharau ya wazi. Ona alivyonifanya huku akiniita Buree!!!





Mimi ninaitwa Steve Manoah wa miaka 34 nimeoa nina mke na mtoto mmoja lakini niko na jambo moja la kindoa ambalo ningependa kuwapasha.

Kwa kweli sio ati ningependa kuanika uchi wangu nje lakini ni mhimu nilizungumzie hili tatizo ili mnisaidie au pia lisaidie wenzangu wanaopitia matatizo kama haya 
makwao.

Tumemeishi bila shida yoyote na bibi yangu mama Stacey, lakini baadae mke wangu huyo akasafri kwenda kwaokiasi na alipo rejea ndio visa vikaanza nyumbani kwangu, akawa amebadilika, ananitukana, hafui nguo na huduma yoytoe. 

Imekuwa ngoma mno.
Na kibaya zaidi simu yake akaweka password jambo ambalo hakuwa anafanya mwanzoni. 

Siku moja nikashika simu yake na kuchambuwa jumbe humo ndani. 
Nilioyaona yalinishtua. 

Nikakuta sms za mahusiano na mwanaume mwingine na 
nilipomuuliza akaniambia “ndio umeona uanatakaje??” Akaanza kiburi.

Ilibidi kunadaa kikao cha busara na wazee tunaoiheshimiana nao akasema alifanya hivyo kisa eti simwamini. Maisha yakaendelea hivyo hadi mwaka jana ajira yangu nayo pia ikagonga mwamba na ndipo maneno yakaenda segemnege.

Ilibidi tuuze kila kitu tulicxhokuwa nacho kutokana na umbali tuliokuwepo ili tukienda  mashambani tununue upya, mwenzangu akakubali tukafanya hivyo na akaniomba ruhusa anede kwao kidogo kuwasalimia wazazi.

Cha ajabu alipofika kwao 
alianza kunitukana kila aina ya matusi na maneno yasiyo na heshima. 

Imekuwa nisipo mpigia mimi simu yeye hana muda huo, na hata nikimpigia neno lake analoniambia ni “SALAMA” zaidi ya hapo anakata simu haraka.

Ikafika kipindi ananiambia hana shida na mimi na kuwa nielewe kuwa mimi sio wa hadhi yake, lakini kila anapohitaji hela ninamtumia kwa matumizi yote sababu na mtoto name.

Muda si muda akapasua mbarika na kusema kuwa hana haja na ndoa yangu kwani wangapi wameolewa na wameachika na maisha yanaendelea tu. Nimefanya kila jitihada za kuwa nawasiliana naye lakini hakuna mawasiliano mazuri na huwa kuna kipindi  huamua kuniweka blacklisted na hata muda huu ameniweka black list whatsApp. 

Yaani ni dharau na inanuuma sana.
Lakini nataka kusema singenyamaza kimya. 

Mimi ni mwanamme na nimetumia hela nyingi mno kutunza mke huyo kwa miaka hiyo yote. 

Hivyo nilisema siwezi enda hasara 
kijinga ndipo rafiki yangu mmoja anaitwa Enock aliniibia siri ya kumrudisha kwangu. 

Aliniambi kuna daktari mmoja anaitwa Ngoso wa Ngoso Traditional Doctors ambaye

amesaidia visa vingi kama hivyo. Alinipatia nambari ya simu nikapigia daktari huyo wa 
kienyeji.

Kwa kweli daktari aliniuliza maswali kidogo ya ndoa yangu na hata jina la mke wangu. 
Akaniambia nimtumie picha ya mke kwa WhatsApp. 

Alifanya mambo zake kisha 
akaniambia nisubiri siku mbili tu. Amini usiamini, baada ya hizo siku mbili, mke wangu alinipigia simu akisema nimsamehe anataka kunirudia.


Nilijifanya sitaki mambo yake lakini akaendelea kupiga simu hadi siku ya nne ndipo nikamwambia alete wazazi wake. 

Kwa kweli alikuja na wazazi na sasa tumeelewana. 

Nashukuru Ngoso Ahsante mno.
Mpate Ngoso Doctors kwa nambari +254718756944. 

Ngoso anapatikana kila  unapowasiliana naye. Amesaidia pia wengi kutoka mataifa ya ughaibuni. 

Barua pepe:  doctorngoso@gmail.com na tuvuti yake ni https://www.doctorngoso.com.

Sio lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka 
kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi.

 Wote ambao wamesaidiwa na huyu daktari wamebaki wakishukuru. 

Ngoso Doctors wamekuwepo kwa muda mrefu na ninaweza kuwaidhinisha kwa yeyote yule anayetaka kusaidiwa kwa njia ya kienyeji.

Daktari hutunza ripoti na habari za watenja wake kwa njia ya siri ili zisifuje kwa umma. 

Ni kwa heri ya mteja mwenyewe kutaka kutoa ushuhuda kwa jamii.

Nafasi za Ajira Jiunge na Ajira Yako Telegram Group

 CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments