Ticker

6/recent/ticker-posts

Mtu Huyu Atakusaidia Kupata Kazi Uitakayo


Mtu huyu atakusaidia kupata kazi uitakayo Msingi wa maisha ya binadamu ni kazi maana ndipo ilipofichwa riziki yenyewe, hakuna mtu anaweza kuishi bila kujishughulisha kwa ajili ya
kujipatia chochote kitu.

Hata watu matajiri waliofikia kiwango cha Ubilionea bado kila siku wanabuni miradi ambayo itawaingizia fedha zaidi, maana hakuna mtu anapenda kukaa
bure tu.

Lakini kwa nchi nyingi za Afrika bado watu wengi hasa vijana wanafanya kazi kwa lengo la kujipatia fedha, hata hivyo bado nafasi za ajira ni chache na
nyingi zimekuwa za muda mfupi na ubabaishaji mwingi.

Jina langu ni Wizdom, nilikaa muda mrefu nyumbani nikiwa sina kazi yoyote ya kufanya licha ya kuwa nimeshahitimu mafunzo yangu ya ujezi katika chuo
cha ufundi stadi. 

Kila mradi wa ujenzi ambao nilitegemea kuwa ningeajiriwa niliishia kupewa ahadi tu na mwisho wa siku wanaajiriwa watu wengine, ulifikia hatua hadi 
nikawa natoa rushwa ili kupata ajira lakini sikufaniwa kuipata. 

Baada ya kuzunguka kwa miaka mingi bila kupata kazi, hata wazazi wangu nao walianza kunichoka pale nyumbani maana tayari nishakuwa kijana mkubwa, hivyo paswa niaze kujitegemea mwenyewe. 

Nilijaribu kuwasiliana na rafiki zangu kadhaa ambao tulisoma wote chuo kuona kama kuna ambaye anaweza kunisaidia kupata kazi, rafiki yangu 
mmoja Wile, aliniambia yeye amepata kazi baada ya kufanyiwa tiba na Dr. Kiwanga. 

Wile alinitumia namba za Dr. Kiwanga ambazo ni +254 769404965, niliwasiliana naye mara moja, nashukuru Dr. Kiwanga aliniambia ndani ya siku tatu nitapata kazi, hivyo nijiandae.

Siku ya tatu nakumbuka nilipokea SMS kutoka kwenye kampuni moja 
ambayo niliwahi kuomba kazi kama mwaka mmoja uliyopita, waliniitaka katika usahili siku iliyofuata.

Kesho yake nilifika bila kukosa na kukuta vijana wengine wengi wameitwa katika usahili baada yamahojiano, nashukuru mimi nilikuwa miongoni mwa vijana wachache waliopata kazi kwa siku ile. Asante sana kwa Dr. Kiwanga 
kwa tiba yako yenye uhakika, umebadilisha sana maisha yangu. 

Ukiachana na hayo, Dr. Kiwanga anaweza kukufanya kuwa na bahati maishani mwako, kushinda bahati nasibu, kuondokana na mikosi, kuwa na mvuto wa kimapenzi, kuondokana na migororo na ndoa na kuongeza mauzo katika biashara. 

Kumbuka Dr. Kiwanga anaweza kukusaidia kupata ujauzito, kumlinda mume au mke, kumalima migorogoro ndani ya ndoa, kukupa mvuto wa kimapenzi na mengineo.

Kwa mawaziliano zaidi mtumie barua pepe; 
kiwangadoctors@gmail.com, 

tembelea tovuti yake; www.kiwangadoctors.com

au piga simu +254 769404965

Nafasi za Ajira Jiunge na Ajira Yako Telegram Group

 CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments