New Project KIBAHA KWA MFIPA, Viwanja Vinauzwa Bei Nafuu, Kulipa Kwa Awamu

 AJIRA ZA UHAKIKA NJE NJE, BONYEZA HAPA




New Project KIBAHA KWA MFIPA

💧km 1.3 kutoka mainload
💧Mradi upo jirani na chuo Cha uongozi Cha mwl Nyerere
💧Bei kwa malipo ya
CASH= 20000
Kwa=25000 malipo ya miezi 12
Kwa= 30000 malipo ya miezi 18

#Huduma zote za kijamii zinapatikana kwenye mradi huu

#Kwa mawasiliano zaid
Call....0715 925006
Whatsap...0699 443287

-------------------

NAFASI ZA AJIRA 

JIUNGE NA AJIRA YAKO TELEGRAM GROUP HAPA

INTERNSHIP VACANCIES

GOVERNMENT VACANCIES

NGO'S VACANCIES 

GOODLUCK

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad