Amber Lulu Atoa Mpya: Nikiwa Mkubwa Natamani Kuwa Kama Zuchu

 AJIRA ZA UHAKIKA NJE NJE, BONYEZA HAPA

 

Amber Lulu Atoa Mpya: Nikiwa Mkubwa Natamani Kuwa Kama Zuchu

Msanii wa Bongo Flava Amber Lulu amesema kuwa anampenda sana Zuchu na anatamani akiwa mkubwa awe kama yeye.

Kupitia insta story yake Amber ameandika;

"Nikiwa mkubwa nataka kuwa kama Zuchu, nampenda huyu msichana jamani uwii

-------------------

NAFASI ZA AJIRA 

JIUNGE NA AJIRA YAKO TELEGRAM GROUP HAPA

INTERNSHIP VACANCIES

GOVERNMENT VACANCIES

NGO'S VACANCIES 

GOODLUCK

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad