Kocha Gamondi : Kesho Simba Waje Kucheza sio Kulipa Kisasi

 AJIRA ZA UHAKIKA NJE NJE, BONYEZA HAPA


Kocha mkuu wa kikosi cha Yanga Miguel Garmondi kwenye press kuelekea Derby amewaambia Simba waingie uwanjani kucheza mpira na sio kulipa kisasi .

“Wanapaswa kuja kucheza ili washinde mechi na sio kulipa kisasi, kama wanakuja kulipa kisasi litakuwa kosa kubwa sana, timu inapaswa kucheza ili ishinde pekee na sio kisasi”

Huu ujumbe unatoa picha gani kwa Mnyama ?
----

Utamu wa audio book ya SIRI YA PADRE NA MKE WANGU hauna mfano, sikiliza Sehemu ya 1 bure, Sehemu ya 2 Tsh 2000 tu

Nusu ya mapato ni kwa ajili ya wagonjwa wasiojiweza, Lipia uburudike huku ukitoa sadaka Safi,ni www.makapedia.com au bofya kitabu hapo chini:



 

-------------------

NAFASI ZA AJIRA 

JIUNGE NA AJIRA YAKO TELEGRAM GROUP HAPA

INTERNSHIP VACANCIES

GOVERNMENT VACANCIES

NGO'S VACANCIES 

GOODLUCK

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad