Kajala: Ninataka Nipate Mwanaume wa Kutulia Naye Mwenyewe

 AJIRA ZA UHAKIKA NJE NJE, BONYEZA HAPA

Kajala: Ninataka Nipate Mwanaume wa Kutulia Naye Mwenyewe


Aliyekuwa Mpenzi wa Harmonize "FridaKajala" amefunguka kuwa kwa sasa anataka kutulia na Mwanaume mmoja na hataki Mwanaume wake awe na ushindani wowote kwenye mahusiano yake.


Mashabiki wengi wamekuwa wanajiuliza Je! Mrembo huyo tayari amepata Mwanaume wa kuendana nae ⁉️.


Kupitia InstaStory Kajala amesema; "Mtu wangu hatakuwa kwenye mashindano na mwanaume mwingine. Sitojali unaonekana vipi, ana nini, au awe nanini. Mwanaume wangu atakuwa daima ananivutia na mzuri zaidi machoni pangu."

----

Utamu wa audio book ya SIRI YA PADRE NA MKE WANGU hauna mfano, sikiliza Sehemu ya 1 bure, Sehemu ya 2 Tsh 2000 tu

Nusu ya mapato ni kwa ajili ya wagonjwa wasiojiweza, Lipia uburudike huku ukitoa sadaka Safi,ni www.makapedia.com au bofya kitabu hapo chini:



 

-------------------

NAFASI ZA AJIRA 

JIUNGE NA AJIRA YAKO TELEGRAM GROUP HAPA

INTERNSHIP VACANCIES

GOVERNMENT VACANCIES

NGO'S VACANCIES 

GOODLUCK

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad