BREAKING NEWS : Askofu GWAJIMA Atangaza NIA KUGOMBEA UBUNGE Jimbo la HALIMA MDEE..

 AJIRA ZA UHAKIKA NJE NJE, BONYEZA HAPA


BREAKING NEWS : Askofu GWAJIMA Atangaza NIA KUGOMBEA
UBUNGE Jimbo la HALIMA MDEE...
ASKOFU wa kanisa la Ufufuo na uzima, Josephat
Gwajima, leo Julai 01, ametangaza nia ya kugombea
Ubunge katika jimbo la Kawe kupitia (CCM)
Jimbo hilo kwa hivi sasa lipo chini ya Mbunge wa
Chadema, Halima Mdee..
TOA MAONI YAKO HAPA
________________

KISASI CHA USALITI PENZINI !!!,usipoipenda simulizi hii dai Mb na pesa zako,licha ya kuenjoy mahaba ndani yake kuna kitu cha kujifunza mwishoni Bofya Hapa kusoma Sehem ya 1 bure,sehem iliyobaki tsh 2000 kwa mtandao wowote.

Tembelea www.makapedia.com kwa stori mpya kila tarehe moja.


JE UNATAKA BIASHARA YAKO IWE YA UHAKIKA MIAKA YOTE YAJUE HAYA? usikose kitabu hiki Bofya Hapa kusoma sehem ya 1 bure sehem ya 2 tsh 2000 tu 

ndani ya www.makapedia.com

-------------------

NAFASI ZA AJIRA 

JIUNGE NA AJIRA YAKO TELEGRAM GROUP HAPA

INTERNSHIP VACANCIES

GOVERNMENT VACANCIES

NGO'S VACANCIES 

GOODLUCK

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad