Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

RC Chalamila: Marufuku kutumia neno kifo cha ghafla



Mkuu wa Mkoa wa Mbeya, Albert Chalamila amesema kumekuwa na tabia iliyojitokeza siku za hivi karibuni kwa wakazi wa Mkoa huo kutoa taarifa katika mitandao ya kijamii ya kifo cha mtu kuwa amekufa ghafla, amesema kuanzia leo hataki kusikia taarifa hizo.

Chalamila ameyasema hayo akiwa Wilayani Kyela katika maadimisho ya Miaka 44 ya kuanzishwa kwa Chama Cha Mapinduzi (CCM)

Chalamila amefikia kutoa kauli hiyo baada ya kuona taarifa za namna hiyo zimekuwa zikiongezeka na kupelekea kuleta taharuki katika Mkoa wake, kitu ambacho kitapelekea wageni kutoingia mkoani hapo na kupelekea kukosekana kwa mapato.

  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

1 Comments

  1. Chalamila, wewe kweli ni kiboko, unaona mbali kama Ole Sabaya na Ali Hapi.
    Kunenge nae anajaribu. Hongera sana. Chapeni Kazi.

    ReplyDelete
Emoji
(y)
:)
:(
hihi
:-)
:D
=D
:-d
;(
;-(
@-)
:P
:o
:>)
(o)
:p
(p)
:-s
(m)
8-)
:-t
:-b
b-(
:-#
=p~
x-)
(k)