.

9/03/2021

Mke Wangu Alinitaliki Kwa Kuwa Nilikuwa na Maumbile Madogo ya Kiume



Ni makadirio ya kila mtu anayeingia katika uhusiano wa kimapenzi kupitia ndoa kua mwenzake watakaye ishi naye maishani mwao yote ataweza kumweka sawa na nyakati zao maisha yao yaweze kujawa na furaha yakuwa bibi na bwana,

 Kwangu miye haya yote yamesalia kuwa ndoto kwani ni siku chache zilizopita ambapo mke wangu kwa jina la Christina Halima aliweza Kunipa talaka kwa misingi kwamba uume wangu ulikua mdogo usioweza kutosheleza mahitaji yake ya kingono, Kabla ya talaka hiyo Halima alikua amenifikisha mahakamani na kunishtaki kuwa miye
kama mumewe sikuweza kuyatosheleza mahitaji yake ya kimwili kwani ni kinyume na sharia za nchi waja walio kwenye ndoa kutotimiza mahitaji ya kingone ya mwenzie, niliweza kupigwa faini baadaye aliweza kuniomba msamaha kwa jambo hilo na nikaweza kumsamehe kwani nilimchukua kama mpenzi wangu wa dhati niliyemdhamini kwa kiwanga kikubwa saana.


Uhusiano wangu na Halima ulianza kuchukua mkondo tofauti pale, alipoanza kujitange nami,
japo tuliishi kwenye nyumba moja, hakuwa anaambilika wala ksemezeka, kwa wakati mwingi
angependelea kujikalisha peke yake na kukataa kuzungumza nami, alikosa kunipa wakati alipokua ananipa hapo nyuma, Nikikumbuka Halima alikua mwanamke mwenye mapenzi ya dhati na mara kwa mara angeweza kunipigia simu kutaka kujua nilipokua na ikiwa nilikua salama, Kwa wiki mbili hivi kabla ya kunitalaki hayo yote hayakufanyika, alinyamaza ji midhili ya maji kwenye mtungi, na kufanya mambo yake kivyake, Siku moja nilimuuliza mbola alisaliti ahadi alionipa mbele ya umati wa watu na viongozi wa kanisa siku ile tulifunga ndoa, nikikumbuka
vyema Halima aliweza kutoa ahadi mbele ya umati wa watu na kunena kwamba alinipenda kwa udhi na uvumba na angeweza kukaa nani maishani mwake mwote, Pia kabla ya kuona naye kila wakati aliweza kuniarifu kila wakati angependa kuniweka kwenye furaha, na angekosa furaha ikiwa miye pia ningeikosa hiyo furaha. Vipi sasa anafanya kinyume na matarajio, nilishidwa mbona aliamua kuyafanya kinyume na mataraji, hayo siyezi yasema bali mwenyewe
aliyafahamu. 

Jibu nilililipata kutoka kwake sijawai lisahau kufikia wa leo kwani alinena kutoka kinywani mwake kuwa miye ni gumegume asiyejua cha kufanya kitandani, na sikuweza kumtimizia mahitaji yake ya kimwili na siku moja angetoka nje ya ndoa na kuweza kuntafta
mume mungine atakayeweza kuyafanya.

Jambo hilo lilinikwaza moyoni, nilijaribu kudhibiti nisije nikamfukuza kutoka kwangu kwani nilikua ninampenda kama chanda na pete nay eye kukosa maishani mwangu lingekua jambo
 baya sana, nilijua siku moja angeweza kubadilika na kuweza kuniomba msamaha kwa yote
aliyoyasema mabaya kwangu, Kabla ya ndoa yetu hatukuwai kuweza kujaribu kufanya tendo la
ndoa kwani tulilelewa kanisani na kuamini ya kua kuyafanya mapenzi nje ya ndoa ilikua ni laana
kubwa kutoka kwa mwenyezi mungu, kulingana na itikadi za ki kristo, Angalau tungalifanya
mapenzi mapema kabla ya kuona hatungalifikishana tulipofikishana angaliniondokea, na kuenda
kuwatafta waume ambao yeye mwenyewe aliwataka, wanaume wenye mipini kubwa kubwa.

Jinsi siku zilienda kusonga ndipo tabia zake zilivyozidi kudorora, kwa wakati mwingi Halima
alirrejea nyumbani akiwa mlevi chakari, asiyeweza kuambilika, nilimkubali kuingia chumbani
bila ya kumuuliza alikotoka masaa hayo, Aliniacha kwa mafikira chungu nzima nisijue la
kufanya, I wapo jambo mbaya lingemtendekea huko nje, miye ndiye niengelaumiwa kwa kuwa
mwanaume anapaswa kumlinda mkewe kila wakati, Nilichoshwa na tabia hizo na Nikaamua kumuuliza alikotoka usiku na nani na kwa nini, hapo ndipo aliponieleza alikua na mume aliye elewa cha kufanya, na kuwa amenipa talaka kuenda kwa mume atakaye mtimizia mahitaji yake ya kimwili.

 Nilijaribu kumrai asiondoke kuniacha lakini alidinda, niliachwa na Huzuni mkuu wa kuachwa na kipenzi changu. 

Siku moja moja rafiki yangu alinitembelea na kugundua niliyokua nisiye na furaha aliuliza kinachoendelea maishani mwangu, hapo ndipo nilifunguka na
kumweleza kila kitu, alinionea huruma na kuniliwaza, alinirai nisiwe na Uzuni kwani alikua na
suluhu kwa jambo hilo hapo ndipo alinipa nambari ya daktari wa kiasili Daktari Kiwanga nikiyempigia simu na kumweleza yote, aliniarifu nisiwe na tashwishi kwani niligonga ndipo alinialika na kunipa dawa aliyoongeza uume wangu ukawa sawa. 

Pia aliweza kufanya Ganga ganga zake na siku chache baadaye mke wangu aliweza kurudi kwangu. Na kuniomba msamaha, Namshukuru daktari kiwanga kwa kuweza kulirejesha penzi langu lililokua limepotea

Daktari kiwanga pia Anaponya na kutibu magonjwa kama Kifua kikuu, Viongo vya mwili vilivyovunjika, saratani ya mapafu na mengine mengi , Pia anasuluhisha matatizo yakiwemo ya Kifamilia, Kushinda kesi, Kurejesha mali iliyoibwa na mengine mengi. Mtembelee leo upate suluhu,

Waweza kumpata kupitia wavuti www.kiwangadoctors.com,
barua pepe
kiwangadoctors@gmail.com

au piga simu kwa nambari +254 769404965.
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

New Video - Wana Wanywe Pombe

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger