Ticker

6/recent/ticker-posts

 



.

Masha Love Kujipunguza Maziwa ni Kosa Kubwa Atakalojutia Milele


Muonekano wa Mashalove baada ya kupunguza matiti nchini uturuki.

Aisee Tuache kumkufuru mungu, mashalove ameona umbo alilopewa na mungu ni baya na akaamua kulipunguza, akijidanganya kwamba atakuwa vizuri, wakati hilo umbo la zamani ndilo mungu kamsaidia apate riziki na kujulikana kupitia umbo lake.

Kuiga vitu sio vizuri na ni ushamba, mashalove kamuona Munalove kaweka dimpoz bandia nayeye kaamua kupunguza matiti.

JE UNAONAJE, NI SAWA YEYE KUFANYA HIVO? MAANA MWILI WAKE NI MALI YAKE NA HAKUNA WA KUMPANGIA? AU ANGEBAKI TU NA MUONEKANO WA ZAMANI.

 Downlaod App ya BLOG Hii Kutoka Google Play Kwa Kubonyeza HAPA>>>

Post a Comment

1 Comments

  1. mimi naona sasa hivi ndio amependeza sana na amefanana na mwili wake

    ReplyDelete
Emoji
(y)
:)
:(
hihi
:-)
:D
=D
:-d
;(
;-(
@-)
:P
:o
:>)
(o)
:p
(p)
:-s
(m)
8-)
:-t
:-b
b-(
:-#
=p~
x-)
(k)